ROZARI YA MTAKATIFU PEREGRINE

Rozari hii imetengenezwa na makundi 3 ya punje 7 na medali ya Mt. Peregrine.

Kwenye Medali/Msalaba Sali:

Ee Mungu, uliyependa kumpatia Mt. Paragrine Malaika wa kuongozana nae, Mama wa Mungu
kRama Mwalimu wake, na Yesu kama Tabibu wa magonjwa yake, tunaomba utujalie kupitia
mastahili yake, tukiwa hapa duniani, tuweze kupenda Malaika walinzi wetu, Mama Maria
Mbarikiwa, Bwana wetu, na utubariki daima. Tujalie tuweze kupokea mahitaji tunayoomba kupita
Mt. Peregrine. Tunaomba hayo kwa Kristu Bwana wetu, amina.

Fungu la Kwanza
Baba Yetu x7
Mtakatifu Peregrine, Utuombee x1

























































Fungu la pili
Salamu Maria x7
Mtakatifu Peregrine Utuombee x1

Fungu la Tatu
Atukuzwe Baba x7
Mtakatifu Peregrine, Utuombee x1

Sala ya mwisho
Atukuzwe Baba x3
Mtakatifu Peregrine Ut
uombee



