
NOVENA KWA  BIKIRA MARIA KICHANGA 
KITAKATIFU(30 AGOST -07 SEPTEMBER) 

Mpenzi kichanga Maria, uliyeandaliwa kuwa Mama wa Mungu na Mama yetu 
bora na mpendevu, kwa neema za ajabu unazotupatia, kwa huruma usikie 
maombi yangu nikuombayo kwa unyenyekevu. Kutokana na shida na taabu 
zinazonisonga kutoka pande zote, na hasa katika taabu yangu ya sasa, ninaweka 
tumaini lote kwako.  Ee kichanga kitakatifu, kwa neema ulizojaliwa peke yako, 
na kwa heshima ambayo umepewa, unionee huruma  mimi leo.  Nioneshe 
kwamba kisima au chanzo cha neema za kiroho na mafaa mengine endelevu 
unayotugawia, hayaishi kwa sababu nguvu zako zilizoungana na Moyo wa 
Mungu, hazina ukomo. Kubali kupitia wingi wa neema zako ambazo Mwenyezi 
Mungu amekutajirisha tangu kuchukuliwa kwako mimba kwa kukingiwa 
dhambi ya asili, unijalie, Ee kitoto cha mbingu, ombi langu, na nitakusifu milele 
kwa wema na uzuri wa moyo wako. (Taja hitaji lako kwa Maria Kichanga 
Kitakatifu.....) 

Baba Yetu x3, Salaam Maria x3 Atukuzwe Baba x3 

 

MARIA KICHANGA KITAKATIFU 
Picha ya kimiujiza inayoheshimiwa katika Nyumba Mama ya Masista wa Upendo huko 
Milan (Italia). 

Imefasiliwa na Fortunata R Masaka-Rozari Hai 08/09/2021 

 


