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MAANDALIZI YA SIKUKUU YA KUZALIWA MAMA BIKIRA MARIA  

NOVENA: 30 August – 7 Septemba, 2019 

I SALA KWA ROHO MTAKATIFU 

 Uje Roho mtakatifu,uzienee nyoyo za waumini wako,peleka roho 

wako,vitaumbwa vipya na nchi zitageuka. 

 

Tuombe; 

Ee Mungu uliyefundisha nyoyo za waumini wako,kwa kuwaletea mwanga 

wa roho mtakatifu,tunaomba utuongoze na yule roho,tupende yaliyo mea 

na tupate daima faraja zake,Tunaomba hayo kwa njia ya Kristo bwana 

wetu AMINA. 

 

II NIA ZA NOVENA 

 Kuliombea Kanisa Takatifu la Mungu na Viongozi wa Kanisa 

III ROZARI TAKATIFU (Rozari ya siku) 

IV LITANIA YA MAMA BIKIRA MARIA 

VI SALA YA KUOMBA ULINZI WA MAMA BIKIRA MARIA 

Mama wa Mungu, Bikira Maria/ Unikubali ninapokujia 

Mimi ni wako, nikiwa mzima/ Mimi ni wako nikizimia 

Mimi ni wako, katika mateso/ Mimi ni wako katika misiba 

Mimi ni wako, uwapo msalaba/ Mimi ni wako kwa sasa na daima 

Mama wa Mungu Bikira Maria/ Unikubali ninapokujia 

Mama nakutumainia/ nakutegemea 

Mama nakung’ang’ania/ nakulalamikia 

Mama mwenye huruma unisimamie / Mama mwenye  

uwezo,unihurumie 

Uje Mama, unisaidie kusali/ Uje Mama, unisaidie vitani 

Uje Mama, unisaidie taabani/ Uje Mama,  kaa nami kila mahali 

Unaweza kunisadia/ wewe mwezaji  

Unapenda kunisaidia/ mwenye upole 

Yakupasa kunisaidia/ mwenye huruma 

Mama wa neema, msaada wa wakristo/ Makimbilio ya wakosefu 
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Mlango tunamotafuta wokovu/ Matumaini yetu duniani 

Pambo la mbingu la watakatifu/ Wewe ni tuzo la wenye uchungu. 

Nani amekuomba, asipate msaada wako? 

Lini umedharau, sala za watoto wako, 

Nazidi kulia, katika mateso na  taabu 

Daima Maria, aleta misaada ya ajabu 

Katika misiba,  nikiwa kufani,  nalia 

Daima, po pote, ee Mama Maria, saidia . 

Ninayo imani na matumaini moyoni, 

Maria anipa furaha za mbingu,  mwishoni. 

Mama wa Mungu, Bikira Maria/ Unikubali ninapokujia 

Mimi ni wako, nikiwa mzima/ Mimi ni wako, nikizimia. 

Mimi ni wako, katika mateso/ Mimi ni wako, katika misiba. 

Mimi ni wako, uwapo msalaba/ Mimi ni wako, kwa sasa na daima. 

Mama wa Mungu, Bikira Maria/ Unikubali, ninapokujia. 

 

VII TUNAKIMBILIA ULINZI WAKO 

VIII WIMBO: BIKIRA MARIA MAMA WA MUNGU KWELI 

/Bikira Maria Mama wa Mungu kweli, ulizaliwa 
pasipokuwa na dhambi x2/ 

 

1. Hakuna mwanamke mwingine duniani, aliyebarikiwa 
kama ulivyo, twakusifu tunakuheshimu. 

 

2. Malaika mbinguni wasifu jina lako, na duniani kote 
tunalitaja, utamu wa jina hauishi. 

 

3. Sifa zako zavuma popte duniani, jinalo twalitaja 
tukitetema, njoo kwetu uishi na sisi. 

 

4. Twataka kukuona lakini hatuwezi, kwa kuwa tu 
wanyonge na wenye dhambi, uzisikilize sala zetu. 

 


