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NOVENA YA MEDALI YA MIUJIZA. ( Tarehe: 15 Nov.-23 Nov. 

2021)  

Anza kwa kuibusu medali ya Miujiza kisha fanya ishara ya msalaba. 

Kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina               

Nakuungamia Mungu Mwenyezi…… 

Uje Roho Mtakatifu…… 

SALA YA NOVENA( ISALIWE SIKU ZOTE TISA ) 

Ee Maria uliye safi na Bikira, Mama wa Bwana wetu Yesu Kristu na Mama yetu, tukiwa na 

matumaini makubwa kwa nguvu ya maombezi  yako ya miujiza, sisi watoto wako wapendwa na 

waaminifu tunakuomba utupatie neema na fadhili tunazokuomba katika novena hii. Iwapo 

zitafaa kwa roho zetu na kwa roho za wale tunaowaombea (taja ombi lako hapa)  Ee Mama 

Maria Bikira Safi, tupatie chuki kubwa ya dhambi, na usafi wa moyo utakaotuunganisha  sisi na 

Mungu tu, ili kila wazo letu, neno na tendo letu yaongeze  utukufu wake zaidi. Tupate pia roho 

ya sala na kitubio ili  kwa njia ya kitubio tuweze kupata yale tuliyopoteza kwa dhambi. Mwisho 

tuweze kupata uzima wa milele kule ambako wewe ni Malkia wa Malaika na watakatifu. Amina 

Ee Maria uliyekingiwa dhambi ya asili utuombeee sisi tunaombilia ulinzi wako, na wale wote 

ambao hawaukimbilii ulinzi wako, hasa maadui wa Kanisa na waliokabidhiwa kwako.  X3 

 

Kwa Bikira Maria Mkingiwa dhambi ya asili wa medali ya Miujiza. 

Bikira Maria wa medali ya Miujiza, ninakutumainia kabisa wewe: ndiyo maana ninajiweka mbele 

yako kukuomba. Nakusihi, uniokoe na mahangaiko haya, naomba mama wa medali ya miujiza 

uniombee neema ninazozihitaji. Salaam Maria.. 

Bikira Maria wa Medali ya Miujiza, naomba uniokoe kutokana na ndimi hizi za moto wa dhambi 

na kifo. Salamu Maria 

Niombee Baraka, Bikira Maria wa Medali ya Miujiza na uwe tayari kuipokea sala yangu. 

Naomba uniwezeshe kuwa na upendo mkubwa zaidi kwa Mwanao wa pekee,ili kila siku niweze 
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kufanya hija ya kumwendea Yeye, kwa kuniwezesha kuwa na neema ambayo ninakuomba sasa. 

Salam Maria 

Bikira Maria Mkingiwa dhambi ya asili wa Medali ya Miujiza, Utuombee 

SALA YA KUMSIFU BIKIRA MARIA MKINGIWA DHAMBI YA ASILI 

Tumsifu Bikira Maria Mama wa Mungu, aliyekingiwa dhambi ya asili 

Baba Yetu x1, Salam Maria x1, Atukuzwe Baba x1 

Tumsifu Bikira Maria Mama wa Mungu, aliyekingiwa dhambi ya asili 

Baba Yetu x1, Salam Maria x1, Atukuzwe Baba x1 

Tumsifu Bikira Maria Mama wa Mungu, aliyekingiwa dhambi ya asili 

Baba Yetu x1, Salam Maria x1, Atukuzwe Baba x1 

Tunakimbilia Ulinzi wako…… 

Kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina               

WIMBO: 

BIKIRA MARIA ULIYEKINGIWA DHAMBI YA ASILI (J. Makoye) 

Bikira Maria uliyekingiwa dhambi ya asili, ee Mama/ utuombee sisi kwa mwanao  (mpenzi) Yesu 

Kristu aliye mbinguni x2 

1. Dhambi ya asili hukuipata, ili umzae mwana wa Mungu. 

2. Wewe wasifiwa ulimwenguni, na Malaika wanakusifu 

3. Kichwa cha shetani wakikanyaga, wewe ni mshindi wa hila zake. 

Avee Maria! Ulimwenguni kote wameungana kusali Novena hii. Karibu tuunganishe nguvu ya 

pamoja ulimwenguni kote, sote tuungane kwenye Moyo mmoja wa Mama Bikira Maria wa 

Medali ya Miujiza aliyezaliwa Bila dhambi ya Asili. 

Kuletwa kwako na Fortunata Masaka chini ya Mwamvuli wa Rozari Hai Mtandaoni-Tanzania. 

Tusali daima, tuombeane  daima. Avee! Mapendo ni ya Milele. 0717-558222, 

rozarihaitanzania@gmail.com, www.rozarihai.or.tz 
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