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JUMUIYA YA ROZARI HAI MTANDAONI-TANZANIA                                                          

 

 

NOVENA KWA MAMA BIKIRA MARIA MPALIZWA 

MBINGUNI 6-14 AGOSTI   

 

1.SEKWENSIA  

1. Uje Roho Mtakatifu,  

tuangaze toka mbingu,  

Roho zetu kwa mwangao.  

 

2. Uje Baba wa maskini,  

uje mtoa wa vipaji,  

Uje mwanga wa mioyo.  

 

3. Ee Mfariji mwema sana,   

Ee rafiki mwanana,  

Ewe raha mustarehe.  

 

4. Kwenye kazi u pumziko,  

kwenye joto, burudisho,  

U mfutaji wa machozi.  

 

5. Ewe mwanga wenye 

heri,  uwajaze waamini, 

Neema yako mioyoni.  

6. Bila nguvu yako wewe,  

mwanadamu hana kitu,  

  

7. Osha machafuko yetu,  

panyeshee pakavu petu,  

Na kuponya majeraha.  

 

8. Ulegeze ukaidi,   

pasha moto wa ubaridi,  

Nyosha upotevu 

wote.  

 

9. Wape waumini wako,  

wenye tumaini kwako,  

Paji zako zote saba.  

 

10. Wape tuzo ya fadhila,  

wape mwisho bila 

hila,  

Wape heri ya milele.  

 

11. Amina aleluya,  

amina aleluya,  

Amina aleluya.  

 

 

Kwake yote yana kosa.  
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2. SALA YA MWANZO 

Bwana Yesu Kristu, umeishinda nguvu ya kifo na kutujalia tumaini la maisha ya 

milele. Ulimjalia Mama Yako nafasi ya pekee katika Utukufu wako, na hukuruhusu 

uharibifu uguse mwili Wake. Tunapofurahi katika Kupalizwa mbinguni  Bikira 

Maria, tuimarishe katika ushindi wa maisha dhidi ya kifo    AMINA  

 

 

Nia za Novena:   

i.Kwa ajili ya Amani ya Ulimwengu: 

Ee Mama Mpenzi Bikira Maria Mpalizwa mbinguni tunaweka nchi yetu na 

Ulimwengu mzima chini ya ulinzi wako wa Ki-mama, Utuombee tujaliwe 

Amani. Tunakuomba mama utuombee kwa mwanao Yesu uponyaji wa janga 

la Virusi vya  Corona duniani.  

 

ii.Kwa ajili ya uongofu wa wakosefu 

Kwa maombezi yako Ee Mama Mpalizwa mbinguni, Mwenye Huruma, 

wakosefu wapate neema na mwanga wa kugeuza mawazo na mienendo yao, 

wajaliwe toba ya kweli, wachukue hatua za kuelekea kupata Huruma ya 

Mungu.   

 

iii.Kwa ajili ya Kanisa: 

Tunaliombea Kanisa Takatifu la Mungu, uliangalie na kulilinda liendelee 

kutumulikia nuru na mwanga wa kutuangazia katika safari yetu ya kumwendea 

Mungu.   

 

iv.Kwa ajili Viongozi wa Kanisa na Viongozi wa Serikali zote Duniani 

Tunawaweka mikononi Mwako Ee Mama Mpalizwa mbinguni; Baba 

Mtakatifu, Maaskofu, Mapadre na Watawa, Mungu awaimarishe na kuwajalia 

neema ili kwa njia ya uongozi wao roho nyingi zifike kwa Mungu. 

Tunawaweka viongozi wote wa Serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa 
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Tanzania, Bunge na Mahakama ili wajawe na Mapaji ya Roho Mtakatifu katika 

utoaji wa maamuzi na utungaji sera za maendeleo ya Taifa la Tanzania 

kadhalika viongozi wa mataifa ya  Ulimwengu mzima. 

 

v. Kwa ajili ya Familia: 

Tunakutolea familia zetu Ee Mama Bikira Maria, Malkia wa familia, tujaliwe 

fadhila za imani, matumaini na mapendo. Kwa maombezi yako ee Mama 

mpole kila mwanafamilia atambue wajibu wake na kuutimiza kwa mapendo 

na utukufu wa Mungu ili familia zetu zifanane na familia Takatifu ya Nazareti 

ya Yesu, Maria na Yosefu. 

 

vi. Kwa ajili ya Utume wa walei katika Kanisa : 

Mama na mwalimu wa Yesu Kristu, kwa mapendo ya mama, uvilee, 

uvielekeze, uvitunze, uvilinde, uvistawishe, uviongoze na kuviimarisha vyama 

vyote vya kitume ndani ya Kanisa. Na kwa maombezi yako Ee Mama mpenzi 

waumini wote tujaliwe mwamko wa utume na kutimiza vyema wajibu wetu 

katika Kanisa.  

 

vii. Kwa ajili ya Wenye shida: 

Bikira na Mama, tunawaombea wagonjwa wapone, wakosefu watubu, waasi 

warudi nyumbani kwa Baba. Na marehemu wa toharani warehemiwe 

wapumzike kwa amani.  

 

Tuombe: (kadiri ya siku)  

 

Siku ya kwanza 

Bikira mwenye Moyo Safi, Mama wa Bwana Wetu Yesu Kristu na Mama yetu, 

tunaamini katika kupalizwa kwako kwa ushindi mbinguni, ambako malaika na 

watakatifu wanakutukuza kama Malkia wa mbingu na nchi. Tunaungana nao katika 

kukusifu, na tunamtukuza Mungu aliyekuinua juu ya viumbe vyote. Pamoja nao 

tunakuheshimu.  Tuna hakika kwamba unasimamia maisha yetu ya kila siku na 

tunakuomba utusaidie sasa.  
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Tunatulizwa na imani yetu katika ufufuko ujao na tunategemea sala zako na kitulizo.  

Baada ya maisha ya hapa duniani, utuonyeshe Yesu mzao wa tumbo lako. Ee mpole 

,ee mwema, ee mpendelevu Bikira  Maria.  

 

Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 

Wimbo. 

 

Malkia uliyepalizwa mbinguni, utuombee  Amina 

 

Siku ya Pili 

Bikira Maria uliyepalizwa mbinguni, tunakuheshimu kama Malkia wa mbingu na nchi 

Kama ulivyoonja machungu  ya maumivu na mateso ya Mwanao hapa duniani, sasa 

unafurahia  faraja ya milele pamoja naye mbinguni.  

Tunamsifu Bwana wetu YesuKristu kwa kutupa sisi Mama mpendelevu kama Wewe.  

Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 

Wimbo. 

 

Malkia uliyepalizwa mbinguni,utuombee. Amina  

Siku  ya tatu 

Ewe Mama uliyepalizwa mbinguni, kwa kuwa ulishiriki mafumbo yote ya ukombozi 

wetu, Yesu amekutuza Utukufu. Kwa nguvu ya maombi yako tusaidie   ee Mama 

mpendelevu kuwasilisha shida zetu kwa Yesu Bwana Wetu.  

Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 

Wimbo. 

 

Malkia uliyepalizwa mbiguni utuombee . Amina  



5 

 

Siku ya nne 

Mama mpendwa Maria uliyepalizwa mbinguni, Mungu alikuwekea mkono wake wa 

kulia, ili uweze kuwasaidia watoto wake, kama Mama wa Mungu.  

Katikati ya Watakatifu unasimama kama Malkia Wao na wetu, karibu na Mungu 

kuliko kiumbe chochote. Unawaombea watoto wako na kutujalia kila Baraka 

aliyojipatia Mkombozi wetu juu ya msalaba. Tafadhali tusaidie katika mahitaji yetu na 

muombe Bwana Yesu atujalie tunayoomba iwapo ni kwa manufaa ya roho zetu   

Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 

Wimbo. 

 

 Malkia uliyepalizwa mbiguni utuombee . Amina  

Siku ya tano 

Ewe Mama Mpendelevu na mwenye huruma, tunaomba utukufu na uzuri wako 

viijaze mioyo yetu, chukizo dhidi ya malimwengu, na ari kubwa ya furaha ya 

mbinguni. Macho yako ya huruma yaangaze chini kwenye mapambano na madhaifu 

yetu katika hili bonde la machozi. Basi Mama mpendelevu, sikia ombi letu na msihi 

Bwana Yesu kwa ajili yetu.  Tuvishe vazi lako  safi  la upendo na neema hapa,  na 

umilele na utukufu mbinguni  

Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 

Wimbo. 

 

Malkia uliyepalizwa mbinguni utuombee . Amina  

Siku ya sita 

Maria, Mama Yetu Mpendwa na Malkia Mkuu, chukua na pokea mioyo yetu maskini, 

pamoja na utashi  na matamanio yake, pamoja na neema na Baraka inayoweza 

kujaliwa.  Yote tulivyo, na yote tunayoweza kuwa,  yote tuliyo nayo katika hali ya 

asili na ya neeema tumepokea kutoka kwa Mungu kwa njia ya msaada wako. 

Tusaidie Mama, tumkabidhi Mungu yote, pamoja na maombi yetu. Mama Yetu na 

Malkia, katika mikono yako mitakatifu tunayaweka yote.  
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Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 

Wimbo. 

 

Malkia uliyepalizwa mbiguni utuombee . Amina  

Siku ya saba 

Bikira Maria, Malkia wa kila moyo, pokea yote tulivyo, na utufunge kwa Yesu kwa 

vifungo vya upendo ili tuwe wako milele, na tuweze kusema kwa ukweli “ Mimi ni 

wa Yesu kupitia kwa Maria”  

Mama Yetu uliyepalizwa mbinguni, na Malkia wa ulimwengu, Bikira daima, Mama 

wa Mungu, tupatie tunayoomba, iwapo ni kwa Sifa na Utukufu wa Mungu na kwa 

faida ya roho zetu. Mama Yetu uliyepalizwa mbinguni tunakupenda. Tujalie upendo 

zaidi kwa Yesu na kwako. 

 

Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 

Wimbo. 

 

Malkia uliyepalizwa mbiguni utuombee . Amina  

 

Siku ya nane 

Mama Maria uliyepalizwa mbinguni, tuna furaha kwamba wewe ni Malkia wa 

mbingu na dunia. Umempa  Mungu “nitendewe ulivyonena”  yako na kuwa Mama 

wa Mkombozi. Tuombee amani na wokovu kwa njia ya sala zako, kwa kuwa 

umemzaa Kristu Bwana wetu mwokozi wa wanadamu. Hivyo basi tupelekee shida 

zetu mbele ya kiti cha enzi.  

 

Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 
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Wimbo. 

 

Malkia uliyepalizwa mbiguni utuombee . Amina  

 

Siku ya tisa 

Mbarikiwa Mama uliyepalizwa mbinguni, baada ya miaka ya ushahidi- bingwa hapa 

duniani tunafurahi kwamba hatimaye umefikishwa kwenye kiti ulichotayarishiwa 

mbinguni na Utatu Mtakatifu. Inua mioyo yetu katika utukufu wa kupalizwa kwako, 

mbali na machafu na madoa ya dhambi. Tufundishe jinsi dunia ilivyo  ndogo 

inapotazamwa kutoka mbinguni. Tuwezeshe kuelewa kwamba kifo ni mlango wa 

ushindi ambao tutapitia kufika kwa Mwanao na kwamba siku moja miili yetu 

itaunganika na roho zetu katika Heri ya milele mbinguni.  

Kutoka duniani humu tunamopita kama mahujaji, tunautegemea msaada wako. Kwa 

heshima ya kupalizwa kwako mbinguni tunaomba utusaidie. Saa ya kifo chetu 

tuongoze kwa usalama hadi kwa Yesu, kuufurahia Uso wa Mungu kwa milele yote 

pamoja na wewe. Tuombee tustahilishwe ahadi za Kristu  

 

Sali Rozari Takatifu Mafumbo ya Utukufu 

Sali LItania ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni. 

Sali sala ya Mwisho. 

Wimbo. 

 

Malkia uliyepalizwa mbiguni utuombee . Amina  

 

3.ROZARI YA UTUKUFU SIKU ZOTE.   

4.LITANIA YA MAMA BIKIRA MARIA MPALIZWA MBINGUNI 

 

 

Litania  ya Bikira Maria Mpalizwa Mbinguni 

Bwana Utuhurumie 

Kristo Utuhurumie  

Bwana Utuhumie 
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 Kristo utusikilize 

Kristo kwa neema yako utusikie 

Baba wa mbinguni Mungu  …………Utuhurumie 

Mungu Mwana, Mkombozi wa Ulimwengu ….. Utuhurumie 

Mungu Roho Mtakatifu …….. Utuhurumie 

Utatu Mtakatifu Mungu  Mmoja …….. Utuhurumie 

Maria Mtakatifu …… Utuombee 

Mama Mtakatifu wa Mungu  …… Utuombee 

Bikira Mtakatifu Mkuu wa mMabikira …… Utuombee 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni,  utuombee  ili mioyo yetu  daima iwe 

Mbinguni 

 

Ee Malkia  ulipalizwa Mbinguni, utuombee  ili tusivurugwe na malimwengu 

 

Ee Malkia uliyepalizwa Mbinguni, utuombee  ili  daima tumtafute Mungu kabla ya  

mambo mengine yote. 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni,  utuombee  kusudi tumpende Mungu  kuliko  

mambo mengine yote. 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni,  utuombee  kusudi  tuyatafute  mapenzi  ya 

Mungu  kuliko mapenzi yetu wenyewe. 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni, utuombee ili tuwe juu zaidi  ya mambo  na 

faraja za kidunia 

 

Ee Malkia uliyepalizwa Mbinguni, utuombee  ili mazungumzo yetu  daima yawe 

ya Mbinguni. 

 

Ee Malkia uliyepalizwa  mbinguni,  utuombee  ili mioyo yetu iwe daima 

minyenyekevu 
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Ee Malkia  uliyepalizwa  Mbinguni,  utuombee  ili  akili na mawazo  yetu  

yapende  kutawaliwa na mambo ya kimbingu 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni, utuombee  ili mawazo na mioyo yetu daima 

iwe safi. 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni, utuombee  ili tuweze kudharau mambo ya 

dunia na kupenda  yale ya mbinguni 

 

Ee Malkia  uliyepalizw Mbinguni, utuombee  ili  tuweze kuwa na majuto ya kweli 

kwa dhambi zetu 

 

Ee Malkia uliyepalizwa Mbinguni,  utuombee  ili tuzae matunda mazuri ya toba 

 

Ee Malkia uliyepalizwa Mbinguni, utuombee  ili tuongezewe  ujuzi wa 

kukufahamu 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni, utuombee  ili mapendo yetu kwako  

yaongezeke 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni, utuombee  ili tukutumike vizuri zaidi  kwa 

nyakati zijazo 

 

Ee Malkia uliyepalizwa Mbinguni, utuombee ili tuchukie dhambi  kuliko kitu 

kingine chochote 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni, , utuombee  ili tuweze kutunza neema za 

Mungu ndani ya roho zetu 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni,  utuombee ili tudumu katika neema  hadi kifo 

chetu 
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Ee Malkia  uliyepalizwa mbinguni  utuombee ili baada ya maisha haya  tuungane 

nawe Mbinguni 

 

Ee Malkia  uliyepalizwa Mbinguni, utuombee  ili  tuweze kuokoa roho zetu 

 

Mwanakondoo wa Mungu uondoaye  dhambi za  ulimwengu ………Utusamehe  

Ee Bwana 

Mwanakondoo wa Mungu uondoaye dhambi za ulimwengu ……………… 

utusikilize Ee Bwana 

Mwanakondoo wa Mungu uondoaye dhambi za ulimwengu ……… Utuhurumie 

K. Utuombee  Ee Malkia  uliyepalizwa mbinguni 

W. Ili  tustahilishwe  ahadi za Kristo 

Tuombe 

Ee Mungu Mwenyezi wa Milele uliyemchukua mbinguni mwili na roho  Bikira 

Maria asiye na Doa, Mama  wa Mwanao Bwana wetu Yesu Kristu, tunakuomba 

na kukusihi kwa  kuweka dhamira thabiti  ya kutaka mbingu  iwe lengo la maisha 

yetu,  tujaliwe kuhesabiwa  miongoni mwa wanaostahili kuungana naye  katika  

utakatifu. Tunaomba hayo  kwa njia ya Yesu Kristo Mwanao. Amina.  

 

 

5. SALA YA MWISHO: 

Mbarikiwa Mama Bikira Maria uliyepalizwa mbinguni, baada ya miaka ya 

ushahidi- bingwa hapa duniani tunafurahi kwamba hatimaye umefikishwa 

kwenye kiti ulichotayarishiwa mbinguni na UtatuMtakatifu. Inua mioyo yetu 

katika utukufu wakupalizwa kwako, mbali na machafu na madoa ya dhambi. 

Tufundishe jinsi dunia ilivyondogo inapotazamwa kutoka mbinguni. 

Tuwezeshe kuelewa kwamba kifoni mlango wa ushindi ambao tutapitia kufika 

kwa  Mwanaona kwamba siku moja miili yetu itaunganik na roho zetu katika 

Heri ya milele mbinguni. Kutoka duniani humu tunamopita kama mahujaji, 

tunautegemea msaada wako. Kwa heshima ya kupalizwa kwako mbinguni 

tunaomba utusaidie. Saa ya kifo chetu tuongoze kwa usalama hadi kwa Yesu, 

kuufurahia Uso wa Mungu kwa milele yote pamoja na wewe. Tuombee 

tustahilishwe ahadi za Kristu.Amina 
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6. WIMBO  

 (K)   Ishara kubwa imeonekana mbinguni X 2    Mwanamke aliyevikwa jua 

(pia) na mwezi chini ya miguu yake,    na taji la nyota kumi na mbili juu ya 

kichwa chake X 2  

 

1 Tufurahie sote katika Bwana / tunapoadhimisha sikukuu kwa heshima ya 

Bikira Maria. 

2 Jeshi la malaika washangilia / pia wafurahia kupalizwa mbinguni kwake 

Bikira Maria. 

3 Bwana amefunua wokovu wake kati ya mataifa / ameidhihirisha haki 

yake juu yao. 

4 Atukuzwe Baba pia na Mwana na Roho Mtakatifu / kama mwanzo sasa 

na siku zote na milele. 

.  

7..TUNAKIMBILIA ULINZI WAKO … / WIMBO 

 
 
Kuandaliwa na Rozari Hai Mtandaoni-Tanzania, 2021 
Simu:+255-558-222/ +255-754-283-940 
Baruapepe: rozarihaitanzania@gmail.com 
Tovuti: www.rozarihai.or.tz 
 

 
 
Avee! 
Maria! 

http://www.rozarihai.or.tz/
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Mapendo ni ya Milele. 
Tusali Daima. 
Sala ni Mafuta Ya Safari ya Utakatifu. 
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