
JUMUIYA YA ROZARI HAI 

ULIMWENGUNI-TANZANIA 

NOVENA YA BIKIRA MARIA WA MLIMA 

KARMELI. 

(Isaliwe siku zote 9 Haibadiliki) 

1.Mwaliko wa Utatu Mtakatifu tukisema kwa Jina 

la Baba na la Mwana na la Roho 

Mtakatifu.Amina 

2.Sali sala ya Uje Roho Mtakatifu 

3.Sala kwa Bikira Maria wa Mlima Karmeli 

Ee Ua zuri la Karmeli, mzabibu wenye ukuu sana, Fahari 

ya mbingu, Mtakatifu na uliye wa pekee, ambaye ulimleta 

kwetu Mwana wa Mungu, na bado daima unabaki Bikira 

safi sana.  

Unisaidie katika shida hii (Taja nia zako) Ewe Nyota  ya 

Bahari unisaidie na unilinde. Nionyeshe kuwa wewe ni 

mama yangu. Ee Maria uliyekuwa mimba bila  dhambi, 

Utuombee sisi tunaokukimbilia wewe 

• Mama wa pambo la Karmeli-utuombee 

• Msimamizi wa wote wanaokufa wamevaa Skapulari-

Utuombee. 

• Mtakatifu Yosef rafiki wa Moyo Mtakatifu wa Yesu-

Utuombee 

• Mtakatifu Yosefu Mchumba safi wa Maria-Utuombee 

• Mtakatifu Yosef somo wetu-Utuombee. 

Ewe Moyo Mtamu wa Maria, Uwe wokovu wetu. 

Baba Yetu…Salamu Maria…Atukuzwe 

4.Sali sala ya Kumbuka Ee Bikira Maria…. 

 

 

 

 

BIKIRA MARIA WA 

MLIMA KARMELI 


