NOVENA YA MOYO MTAKATIFU WA YESU

SALA MWANZO;

Sala ya kutubu ikifuatiwa na sala au wimbo wa kumwalika Roho Mtakatifu.

1.Ee Yesu uliyesema” Kweli nawaambieni, ombeni nanyi mtapewa, tafuteni nanyi

mtapata, gongeni nanyi mtafunguliwa” tazama ninagonga, ninatafuta na kuombea.....
Baba Yetu.......

Salaam Maria....

Atukuzwe Babea.....

Moyo Ntakatifu wa Yesu, ninakutumainia kwa moyo wangu wote.

2. Ee Yesu uliyesema “Kweli nawaambieni, chochote mtakachomwomba Baba kwa jina

langu mtapewa”, tazama kwa jina lako ninaomba.....

Baba Yetu.......

Salaam Maria....

Atukuzwe Babea.....

Moyo Mtakatifu wa Yesu, ninakutumainia kwa moyo wangu wote.

3. Ee Yesu uliyesema “Kweli nawaambieni mbingu na dunia zitapita lakini maneno yangu

hayatapita kamwe”. Tazama nikitiwa nguvu na maneno yako ya kweli , ninaomba........
Baba Yetu.......
Salaam Maria....

Atukuzwe Baba.....



Moyo Ntakatifu wa Yesu, ninakutumainia kwa moyo wangu wote.

Ee Moyo Mtakatifu wa Yesu, ambaye kwako ni kitu kimoja tu kisichowezekana,
ambacho ni kutoacha kuwaonea huruma wenye huzuni, utuhurumie sisi wakosefu
maskini na utujalie neema tukuombayo kwa njia ya Moyo Immakulata wa Maria, Mama

yetu Mpole,

Sali ‘Salamu Malkia’...... na kuongezea. Mt. Yosefu Baba Mlishi wa Yesu , utuombee.
Ongeza Rozari ya Moyo Mtakatifu wa Yesu na Litania yake.....

MWISHO:WIMBO WA MOYO MTAKATIFU WA YESU.

MOYO MTUKUFU WA MWOKOZI

Kiit:Moyo mtukufu wa Mwokozi ndjpo nakimbiliapo,

Ukachomwa ukae wazi (ni salama niingiapo)x2

1. Mfalme wangu yupo mbinguni, ndiye Yesu Bwana wangu,nafurahi, heshima gani
kwani ni mtoto wa Mungu.

2. Shetani hana nguvu nami hai pati roho yangu, meno yake hayaniumi, kwani ni
mtoto wa Mungu.

3. Dhoruba zikivuma kali, wakitetema wenzangu, miye ni mtulivu, nasali, kwani ni
mtoto wa Mungu.

4. Nikiwa na magonjwa , taabu moyo hujazwa machungu, nashukuru kwa majaribu
kwani ni mtoto wa Mungu.

5. Daima namfuata Bwana, na sauti yake Bwana, ninamrukia kama ndege kwani ni

mtoto wa Mungu.
Moyo Mt. wa Yesu x3.....

Tunakimbilioa Ulinzi wako......cccccvvvvvvvvinnn.t.

Ave Maria!



i

Mapendo ni ya Milele!(“.....imewapasa kumwomba Mungu siku zote...”)(Lk. 18:1)



