
 

NOVENA KWA MTAKATIFU YUDA TADE(SIKU 9) 

KUANZA TAREHE 19-27 OCTOBER 2021 

Rozari ya Mt. Yuda Tade 

Kwa jina la Baba….. 

Penye medali ya Mt.Yuda Tade: 

Mt.Yuda, Mtume mtukufu, Mtumishi amini na rafiki ya Yesu, jina la Yule mtoaji limewafanya 
wengi kukusahau. Walakini kanisa linakuheshimu na kukuomba kama msimamizi wa mashaka 
makubwa na wa mambo yasiyo na tumaini tena. Uniombee mimi mnyonge. Ninakuomba 
utumie uwezo ule uliojaliwa wa kuleta upesi msaada kwa watu walioukosa. Unisaidie sasa katika 
mahitaji yangu, ili nipate kitulizo na msaada wa uwinguni katika lazima zangu, masumbuko na 
mateso, hasa ( taja mahitaji yako ) pia ili niweze kumsifu Mungu nawe pamoja na wateule wote 
milele. 

ROZARI YA MT.YUDA TADE INA SHANGA TISA TU.KAMA KTK PICHA HAPO CHINI. 

 

Penye kila shanga tatu Sali: Salaamu Maria…………mara tatu 

Kati ya seti ya shanga tatu na  mkufu sali: 

Mtakatifu Yuda, Mtume na Shahidi na jamaa wa bwana wetu Yesu Kristu, wa mbarikiwa Bikira 
Maria na Mtakatifu Yosefu, uniombee.  

Sala ya Mwisho wa Rozari 

Ee Mtakatifu Yuda, Mtume na shahidi, uliye mkuu katika fadhila na tajiri wa miujiza, jamaa wa 
karibu wa Yesu Kristu, mwombezi msaada mwaminifu wa wale wote waombao msaada wako 
nyakati za shida. Ninakukimbilia wewe na kusihi unisaidie,katika shida yangu hii  (Taja ombi 
lako) Nami ninaahidi kukufanya ili ujulikane na watu wakuombe. Amina 

Kwa jina la Baba…….. 

Rozari  hii ikiwa itasaliwa kwa imani thabiti kwa siku 9 mfululizo, haijawahi kushindwa. 

Kutafsiriwa na Fortunata  Masaka-Rozari Hai Mtandaoni. Avee Maria! 


