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ROZARI YA UTATU MTAKATIFU. 

Inaaminika kwamba imefunuliwa na Roho Mtakatifu siku ya Pentekoste 26 Mei, 1996(unaweza 

kutumia Rozari ya kawaida) 

NAMNA YA KUSALI 

(1) Kwenye Msalaba: Kanuni ya Imani inayotumika kwenye Rozari 

(2) Kwenye chembe kubwa baada ya Msalaba: Baba Yetu 

(3) Kwenye chembe tatu ndogo: Salamu Maria 

(4) Kwenye chembe kubwa baada ya kila fungu: Atukuzwe Baba 

(5) Kwenye chembe ndogo, kumi kumi kila fungu: 

K.  Ee Mungu, Baba, Mwana, na Roho Mtakatifu, nakuabudu, nakufariji, nakupenda, 

W. Kwa njia ya Maria, kwa Maria, Pamoja na Maria na ndani ya Maria Bikira daima, Mtakatifu 

na Mkingiwa dhambi ya asili, Binti wa Mungu, Mama wa Mungu na Bi-arusi wa Mungu. Amina 

 

LITANIA YA UTATU MTAKATIFU  

Mungu Baba wa mbinguni,…………….utuhurumie 

Mungu mwana mkombozi wa dunia,…..utuhurumie 

Mungu Roho Mtakatifu,……………utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, Mungu Mmoja,…utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, umoja usiogawanyika, 

Mkuu sana kuliko wote walio na utakatifu,…….utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, Mungu wa Kweli na  

Mungu mmoja……………………………..utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, utukufu wa enzi yako,,….utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu, Mwenyezi na utatu wa Mungu  

Wa milele………………………………………..Utuhurumie 

Ee utatu Mtakatifu sana, ambaye anaishi ndani mwangu…utuhurumie 
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Ee Utatu Mtakatifu sana, wenye nguvu kuliko wote,…….utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, wenye mastahili sana ya sifa zote…utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, Mfalme na tegemeo la mioyo yote,….utuhurumie 

Ee utatu Mtakatifu sana, unayetajirisha wote wanaokuomba,….utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, chemichemi ya uhai na utakatifu……utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, chanzo cha vitulizo vyote………utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, Matumaini ya wote wanaokufa katika wewe,….utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, uzuri wa watakatifu wote,……………………..utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, wenye utakatifu sana na ukuu wa juu sana,…….utuhurumie 

Ee Utatu Mtakatifu sana, ufalme ni wako na nguvu………………………..utuhurumie. 

Ubarikiwe Roho Mtakatifu Mfariji,……………….ubarikiwe Mungu katika enzi yako 

Ubarikiwe Mungu Mwenyezi na wa milele, …….ubarikiwe Mungu katika enzi yako 

Libarikiwe Jina lake Takatifu……………………ubarikiwe Mungu katika enzi yako 

Ubarikiwe Mwenye utukufu mkuu Zaidi kuliko majina yote…ubarikiwe Mungu katika enzi yako 

Ubarikiwe Utukufu wenye enzi, Bwana Mkuu, mmoja katika utatu……ubarikiwe Mungu katika 

enzi yako 

Ubarikiwe Mungu katika Malaika na Watakatifu wako……….ubarikiwe Mungu katika enzi 

yako. 

 

Sala ya Waabuduo 

(imefundishwa na Malaika wa Mungu kwa Watoto watatu wa Fatima mwaka 1997) 

Ee Mungu wangu, nakuamini, nakuabudu, nakutumaini, nakupenda! Naomba toba na msamaha 

kwa ajili ya wale ambao hawakuamini, wala hawakuabudu, wala hawakutumaini na wala 

hawakupendi. Ee Utatu Mtakatifu sana, Baba, Mwana, na Roho Mtakatifu, nakuabudu ndani 

kabisa ya mtima wangu! Nakutolea Mwili Azizi sana, Damu, Roho na Umungu wa Bwana wetu 

Yesu Kristu, uliyepo katika Tabernakulo zote duniani, kwa ajili ya fedheha kubwa, kufuru na 

ubaridi unaofanywa dhidi yako ambapo yeye mwenyewe anapata uchungu sana. Amina 
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Ahadi kwa wote watakaosali Rozari hii 

1. Watakaosali sala hii mara moja, hawataonja moto wa jehanamu. Amina 

2. Watakaosali sala hii mara tisa(9) kwa siku katika Maisha yao ya hapa duniani, watapewa 

neema ya kuepuka moto wa toharani. Amina 

3. Sala hii ikisaliwa mara moja roho za watu milioni moja hapa duniani, wana uhakika wa 

ukombozi Pamoja na neema za uzima wa milele mwisho wa Maisha yao ya hapa duniani, 

na pia roho za watu milioni mbili hutolewa toharani kwenda mbinguni. Amina 

4. Utatu Mtakatifu sana na Bikira Maria, Mtumishi mnyenyekevu wa Bwana, wamehaidi 

kwamba, ombi lolote au upendeleo wowote utakaoombwa utatolewa, hata kama kwa 

mtazamo wa kibinadamu haiwezekani, kutafanyika muujiza ikiwa ni lazima ili kutimiza 

kile kilichoombwa kwa sahrti kwamba anayesali atafanya hivyo mara tisa kwa siku au 

atasali novena (siku tisa). Amina 

5. Ikiwa sala hii ina nguvu ya kuokoa roho ya mtu anayekufa. Ikisaliwa mara moja kwa 

siku, mtu anayekufa ataokolewa na moto wa milele.Ikisaliwa mara tatu(3) anayekufa 

ataenda moja kwa moja mbinguni. Amina 

6. Ikiwa salah ii itasaliwa mara moja kwa siku, watu tisa waliopagawa na mashetani na 

pepo wabaya mara moja watafunguliwa vifungo vyao na hawatapagawa tena. Na watu 

hawa watapata neema ya uzima wa milele. Amina 

7. Wale ambao ni Watoto halisi wa Maria, wakisali sala hii mara tatu tu watapewa ulinzi wa 

mbinguni na neema ya kumwona Mwana wa Mungu Yesu Kristu akija duniani mara ya 

pili. Amina 

 

 

 

 

  


