
ROZARI YA MT. PADRE PIO WA PIETRELSINA 

Rozari ya Padre Pio ina medali na  msalaba na seti tatu 

Kwenye kila seti anza kwa sala hii: 

“Ee Yesu umejaa neema na ukarimu kwa wadhambi, uliguswa kwa upendo wetu kwetu, 
mpaka ukafa msalabani, kwa unyenyekevu, nakuomba umtukuze mbinguni na duniani 
Mtakatifu Padre Pio wa Pietrelsina,ambaye kwa ukarimu aloishiriki mateso yako, 
alikupenda wewe  sana na na kujitoa kiuaminifu katika kazi ya kumtukuza Baba wa 
Mbinguni, na kwa ajili ya usalama wa roho njema.Kwa ujasiri ninakuomba unijalie mimi, 
kwa njia ya maombezi yake (taja ombi lako) haya ndiyo ninayoyatamani kwa Moyo. “ 

Kwa kumalizia sema: Baba Yetu x3 Salaam Maria x3, Atukuzwe Baba x3.  


