

IBADA KWA MALAIKA

IBADA KWA MALAIKA WATAKATIFU

MAOMBI KWA MAKUNDI TISA YA MALAIKA

Enyi Malaika Watakatifu, mtuangalie kila wakati hasa wakati huu wa hatari.
Enyi Malaika Wakuu Watakatifu, muwe walinzi wetu katika njia ya kwenda mbinguni.
Enyi Makundi ya Wakuu, mtutawale katika roho na mwili;
Enyi wenye Nguvu, mtutunze dhidi ya hila za shetani;
Enyi wenye Mamlaka wa Mbinguni, tupatieni nguvu na shime katika vita vya maisha;
Enyi Watawala wenye nguvu, mtujalie tuweze kutawala dhidi ya uasi wa miili yetu;
Enyi wenye Enzi mtujalie tuwe wenye amani na Mungu na mwanadamu;
Enyi Makerubi waangavu, muangaza akili zetu kwa maarifa ya mbinguni;
Enyi Maserafi wenye moto, mtuangazie katika mioyo yetu kwa moto wa mapendo. Amina

NOVENA KWA MALAIKA WAKUU SABA

NOVENA KWA MALAIKA MKUU GABRIELI

Mt. Gabrieli, Malaika Mkuu Mtakatifu, wewe ambaye ujulikanaye kuwa mtunzaji wa siri za Mungu kwa ajili ya wateule wake. Sisi wana wa Mungu, daima tuko macho kuhusu Ujumbe wa Mungu. Kwa njia ya maombezi yako yenye nguvu, tunaomba tupokee neno la Mungu na ujumbe ili pamoja na Maria, Mama yetu Mbarikiwa, tuweze kumpa Mungu utukufu na sifa. Na pia tuweze kung'ara kwa mapendo ya Mungu kwa ajili ya watu wengine kwa matendo yetu ya mfano. Ewe Mt. Gabrieli, tuombe neema na zawadi kutoka kwa Mungu Baba kulingana na maombi yetu haya ...*(Taja maombi)* ... kwa njia ya Yesu Kristo Bwana wetu katika umoja wa Roho Mtakatifu milele na milele. Amina.

NOVENA KWA MALAIKA MKUU RAFAELI

Ee Mt. Rafaeli Malaika Mkuu, ulichaguliwa na Mungu uwe mponyaji wetu na kutuongoza katika safari yetu ya hija hapa duniani kuelekea kwenye makao yetu ya mbinguni. Tunakusihhi utusaidie katika shughuli zetu zote na katika majaribu yote na maumivu ya maisha haya ya duniani. Tunaomba afya bora ya daima kimwili, kiakili na kiroho. Tunakuomba uongoze daima hatua zetu ili tuweze kutembea tukijiamini kuelekea katika safari yetu, na utupe mwanga katika mashaka yetu yanayochochewa na kiburi cha akili zetu na tamaa za kidunia. Mt. Rafaeli, tafadhali uwasilishe maombi yetu yafuatayo kwa Mungu ... *(Taja maombi)* kwa njia ya Kristo Bwana wetu katika umoja wa Roho Mtakatifu, milele na milele. Amina.

NOVENA KWA MALAIKA MKUU URIELI

Ewe Maarufu Mt. Urieli, Malaika Mkuu wa Haki ya Mungu, vile ulivyoshikilia mizani ya mbinguni ambayo unapima maisha yetu hapa duniani, tunakuomba utuombe sisi, kwamba Mungu aweze kutasamehe dhambi zetu zote. Utujalie neema ya toba ya kweli na wong'ofu wa mioyo ili tuepuke adhabu tunayostahili. Tolea sala zetu kwa Mungu tunapoitafuta amani ya kweli na furaha inayopatikana katika ukweli na haki. Tunawaombea wale wanaoteseka kwa ukatili, wanaokufa kutokana na dhuluma na kukandamizwa kutokana na hila na unyonyaji. Pia tunawaombea wale ndugu zetu waliojaliwa kidogo na sisi wenyewe kuhusu maombi haya yafuatayo: ...*(Taja maombi)*... wasilisha kwa Mungu Baba maombi yetu yote kwa njia ya Yesu Kristo Bwana wetu katika umoja wa Roho Mtakatifu milele na milele. Amina.

NOVENA KWA MALAIKA MKUU SEALTEIELI

Ewe Malaika Mkuu Mt. Sealtieli Usiye na doa, uliyeinama mbele ya Bwana Mwenyezi ukitolea salamu za sifa na shukrani. Utuongoze katika sala zetu. Kama wewe, tungelipenda daima kusali bila kukoma na kumwabudu Mungu kwa jinsi inavyofaa. Tunaomba maisha yetu yawe kama ubani unaompendeza Mungu. Wakati huo tukisubiri wakati mwafaka wa mtengano wa kuacha vitu vya dunia, ili tuweze kuusifu Utatu Mtakatifu katika roho ya mapendo ya kweli na unyenyekevu siku zote za maisha yetu na ya milele. Utujalie kwa fadhili hizi ...*(Taja maombi)* na uwasilishe kwa Mungu Baba maombi haya yote kwa njia ya Yesu Kristo Bwana wetu katika umoja wa Roho Mtakatifu milele na milele. Amina.

NOVENA KWA MALAIKA MKUU JEHUDIELI

Ewe Mt. Jehudieli, Malaika Mkuu mwenye huruma nyingi, mgawaji wa wingi wa huruma ya Mungu wa milele, kutokana na hali zetu za dhambi, hatustahili msamaha wa Mungu. Bali, Yeye huendelea kutupatia uvumilivu wake bure na kwa upendo. Utusaidie katika uamuzi wetu huo tuweze kushinda tabia zetu za dhambi na kuwa na majuto ya kweli kwa ajili ya dhambi hizo. Vuta kila mmoja wetu kwenye wongofu wa kweli wa mioyo, ili tuweze kujisikia furaha ya upatanisho ambao unatokana na wongofu huo, ambao bila huo, sisi binafsi wala ulimwengu wote hauwezi kujua amani ya kweli. Ni wewe ambaye daima unatuomba, uzisikilize sala zetu ... *(Taja maombi yako)*... na wasilisha kwa Mungu Baba maombi haya yote kwa njia ya Yesu Kristo Bwana wetu katika umoja wa Roho Mtakatifu milele na milele. Amina.

NOVENA KWA MALAIKA MKUU BARAKIELI

Ewe Malaika mwenye nguvu nyingi, Mt. Barakieli, uliyejazwa kwa utukufu wa mbinguni na fahari, ni ukweli uitwe baraka ya Mungu. Sisi ni watoto wa Mungu tulio chini ya ulinzi na uangalizi wako. Yasikilize maombi yetu. ... *(Taja maombi yako)*... jalia ili kwa maombezi yako mapendevu, ili siku moja

.....

tuweze kufika kwenye makao yetu ya mbinguni. Ututunze na utulinde dhidi ya madhara yote ili tuweze kujipatia amani ya milele yote na furaha ambayo Bwana Yesu alituandalia huko mbinguni. Uwasilishe kwa Mungu Baba maombi yote haya kwa njia ya Kristo Bwana wetu katika umoja wa Roho Mtakatifu milele na milele. Amina.

NOVENA KWA MALAIKA MKUU MT. MIKAELI

Mt. Mikaeli, mwana mfalme mwenye uwezo wa majeshi yote ya Mbinguni, tunakuomba utulinde katika mapambano dhidi ya vishawishi vya kila siku katika ulimwengu. Utusaidie tuweze kushinda uovu wote na utuimarishe, tuweze kukiri imani yetu kwa uaminifu mkuu, ili sisi pamoja na malaika wote na watakatifu walio mbinguni tuweze kumtukuza Bwana. Mt. Mikaeli, tunakusihi utuombe pamoja na Bikira Maria Mtukufu, na utupatie maombi yetu yafuatayo ... (*hapa taja maombi*) ... wasilishe kwa Mungu Baba maombi yetu yote kwa njia ya Yesu Kristo Bwana wetu katika umoja wa Roho Mtakatifu milele na milele. Amina.